Sabis ɗin keɓancewa na OEM ODM

Takaitaccen Bayani:

Haɗin Bolt don tsarin ƙarfe shine hanyar haɗi wanda ke haɗa ɓangarorin tsarin ƙarfe fiye da biyu ko aka gyara zuwa ɗaya ta kusoshi. Haɗin Bolt shine mafi sauƙin hanyar haɗi a cikin haɗawar abubuwan haɗin gwiwa da shigarwa na tsari. Haɗin haɗin kai shine farkon da aka fara amfani da shi wajen shigar da tsarin ƙarfe. A ƙarshen shekarun 1930, an maye gurbin haɗin haɗin a hankali tare da haɗin rivet, wanda aka yi amfani da shi azaman ma'aunin gyara na wucin gadi kawai a cikin taron haɗin gwiwa. Babban ƙarfin kushin haɗi ...


Bayanin samfur

Alamar samfur

Takaitaccen haɗin haɗin ginin ƙarfe

Haɗin Bolt don tsarin ƙarfe shine hanyar haɗi wanda ke haɗa ɓangarorin tsarin ƙarfe fiye da biyu ko aka gyara zuwa ɗaya ta kusoshi. Haɗin Bolt shine mafi sauƙin hanyar haɗi a cikin haɗawar abubuwan haɗin gwiwa da shigarwa na tsari.

Haɗin haɗin kai shine farkon da aka fara amfani da shi wajen shigar da tsarin ƙarfe. A ƙarshen shekarun 1930, an maye gurbin haɗin haɗin a hankali tare da haɗin rivet, wanda aka yi amfani da shi azaman ma'aunin gyara na wucin gadi kawai a cikin taron haɗin gwiwa. Hanyar haɗin ƙulli mai ƙarfi ta bayyana a cikin shekarun 1950. Ana yin katako mai ƙarfi na ƙarfe carbon carbon ko ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe, kuma ƙarfin su ya ninka sau 2 ~ 3 fiye da na kusoshin talakawa. Haɗin haɗin ƙwanƙwasa mai ƙarfi yana da fa'idodin ginin da ya dace, aminci da aminci. An yi amfani da shi a masana'anta da shigarwa na tsarin ƙarfe a cikin wasu tsire -tsire na ƙarfe tun shekarun 1960.

fastener 21
fastener 22
fastener 27

Musammantawa na kusoshi

Bayanai dalla -dalla da aka saba amfani da su a cikin ƙirar ƙarfe sun haɗa da M12, M16, M20, M24 da M30. M shine alamar ƙulli kuma lambar shine diamita mara ƙima.

An raba kusoshi zuwa maki 10 gwargwadon maki: 3.6, 4.6, 4.8, 5.6, 5.8, 6.8, 8.8, 9.8, 10.9 da 12.9. Bolts sama da aji 8.8 an yi su da ƙaramin carbon-ƙarfe na ƙarfe ko ƙarfe na ƙarfe kuma galibi ana kiran su azaman ƙarfin ƙarfi bayan jiyya mai zafi (kashewa da zafin rai), da kusoshi a ƙarƙashin aji 8.8 (ban da aji 8.8, madaidaitan kusoshi ma sun haɗa da aji 8.8) gabaɗaya ana kiran su azaman kusoshi. Teburin mai zuwa yana nuna darajar aikin da kaddarorin inji na kusoshi.

fastener 19
fastener 26
fastener 28

Gabatarwa Gabaɗaya

Taron bita

Wire-EDM: Saiti 6

 Alamar: Seibu & Sodick

 Iyawa: Roughness Ra <0.12 / Haƙuri +/- 0.001mm

● Grinder Profile: Saiti 2

 Marka: WAIDA

 Ƙarfi: Rashin ƙarfi <0.05 / Haƙuri +/- 0.001


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana